शेतकऱ्यांना मिळणार खुशखबर दिवाळीआधी ! पीएम किसान योजनेचा १२ वा हप्ता जमा होणार

PM Kisan Samman Nidhi Yojana 12th installment of Pradhan Mantri Kisan Government of India was expected to arrive by Diwali, but meanwhile the Ministry of Agriculture has issued an official statement confirming that the 12th installment of Kisan Samman Nidhi will be handed over by Prime Minister Narendra Modi on October 17. pm kisan update | pm kisan news | pm kisan yojana | pm kisan samman nidhi kyc | pm kisan status kyc | pm kisan samman nidhi yojana 12 kist check.
अधिक माहितीसाठी खालील लिंक वर क्लिक करा👇👇👇

पंतप्रधान किसान सन्मान निधी योजनेच्या 12व्या हप्त्याबाबत बऱ्याच दिवसांपासून अटकळ बांधली जात आहे. पीएम किसानचा 12वा हप्ता दिवाळीपर्यंत येणे अपेक्षित होते, परंतु त्याच दरम्यान कृषी मंत्रालयाने अधिकृत स्थिती जारी करून पुष्टी केली आहे की, 17 ऑक्टोबर रोजी किसान सन्मान निधीचा 12वा हप्ता पंतप्रधान नरेंद्र मोदी (PM Narendra Modi) यांच्या हस्ते हस्तांतरित केला जाईल.

अशी पाहा ऑनलाईन यादी

  • केंद्र सरकारने शेतऱ्यांसाठी पंतप्रधान किसान योजना सुरू केली आहे. या योजने अंतर्गत शेतकऱ्यांना निधी दिला जातो. या निधीसाठी आपले नाव आहे की नाही हे आता ऑनलाईन पाहता येते. यासाठी काही स्टेप्स आहेत या आपण पाहूया.
  • अगोदर, pmkisan.gov.in या वेबसाइटला भेट द्या. त्यानंतर पहिल्या पेजवर तुम्हाला, शेतकरी कॉर्नर नावाचा स्वतंत्र विभाग मिळेल. शेतकरी कॉर्नर विभागात ‘लाभार्थी स्थिती’ नावाचा टॅब आहे. त्यावर क्लिक करा.
  • या लिंकवर देखील जाऊ शकता.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *